Chương trình tặng bình chữa cháy cho hộ nghèo, hộ cận nghèo có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn thị trấn Sao Vàng
Thực hiện Chương trình tuyên truyền, vận động, tổ chức xã hội hoá hoạt động PCCC, huy động nhiều nguồn lực vào triển khai thực hiện công tác PCCC và CNCH;
Sáng ngày 30/12/2023. Phòng Cảnh sát PCCC và CNCH Công an tỉnh Thanh Hoá phối hợp với Công an huyện Thọ Xuân và UBND thị trấn Sao Vàng đã tổ chức Chương trình trao tặng bình chữa cháy cho các hộ nghèo, cận nghèo hộ có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn Thị trấn Sao Vàng kết hợp tổ chức tuyên truyền kiến thức, kỹ năng PCCC và CHCN cho người dân trên địa bàn thị trấn.
Dự hội nghị về phía lãnh đạo Công an huyện và Phòng Cảnh sát PCCC và CNCH có đồng chí Thượng tá Lê Việt Hùng Phó Trưởng Phòng Cảnh sát PCCC và CNCH Công an tỉnh Thanh Hóa; Đồng chí Trung tá Lê Xuân Tuân Đội Phó Đội Quản lý hành chính và trật tự xã hội Công an huyện Thọ Xuân.
Về phía thị trấn: Có các đồng chí thường trực Đảng uỷ, TT HĐND, UBND, UB MTTQ, Trưởng các tổ chức chính trị - xã hội. Chỉ huy, cán bộ công an thị trấn Sao Vàng. Khu trưởng các khu phố và các hộ gia đình nghèo, cận nghèo có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn thị trấn.
![7.jpg](/file/thumb/500/637191296.jpg)
![8.jpg](/file/thumb/500/637191297.jpg)
![10.jpg](/file/thumb/500/637191298.jpg)
![11.jpg](/file/thumb/500/637191299.jpg)
Tin cùng chuyên mục
-
Thị trấn Sao Vàng tổ chức Lễ ra mắt lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở
03/07/2024 09:28:58 -
Thông báo tuyển chọn công dân tham gia lực lượng bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn thị trấn Sao Vàng
21/06/2024 00:00:00 -
Thông báo của Công an thị trấn: về việc phòng chống tội phạm bảo kê máy gặt lúa
15/05/2024 08:00:30 -
Đoàn TN thij trấn phối hợp tổ chức Tuyên tuyền phòng chống tội phạm lừa đảo trên không gian mạng, tội phạm cố ý gây thương tích, tội phạm ma tuý, vi phạm pháp luật về TTATGT
13/05/2024 14:40:12
Chương trình tặng bình chữa cháy cho hộ nghèo, hộ cận nghèo có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn thị trấn Sao Vàng
Thực hiện Chương trình tuyên truyền, vận động, tổ chức xã hội hoá hoạt động PCCC, huy động nhiều nguồn lực vào triển khai thực hiện công tác PCCC và CNCH;
Sáng ngày 30/12/2023. Phòng Cảnh sát PCCC và CNCH Công an tỉnh Thanh Hoá phối hợp với Công an huyện Thọ Xuân và UBND thị trấn Sao Vàng đã tổ chức Chương trình trao tặng bình chữa cháy cho các hộ nghèo, cận nghèo hộ có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn Thị trấn Sao Vàng kết hợp tổ chức tuyên truyền kiến thức, kỹ năng PCCC và CHCN cho người dân trên địa bàn thị trấn.
Dự hội nghị về phía lãnh đạo Công an huyện và Phòng Cảnh sát PCCC và CNCH có đồng chí Thượng tá Lê Việt Hùng Phó Trưởng Phòng Cảnh sát PCCC và CNCH Công an tỉnh Thanh Hóa; Đồng chí Trung tá Lê Xuân Tuân Đội Phó Đội Quản lý hành chính và trật tự xã hội Công an huyện Thọ Xuân.
Về phía thị trấn: Có các đồng chí thường trực Đảng uỷ, TT HĐND, UBND, UB MTTQ, Trưởng các tổ chức chính trị - xã hội. Chỉ huy, cán bộ công an thị trấn Sao Vàng. Khu trưởng các khu phố và các hộ gia đình nghèo, cận nghèo có hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn thị trấn.
![7.jpg](/file/thumb/500/637191296.jpg)
![8.jpg](/file/thumb/500/637191297.jpg)
![10.jpg](/file/thumb/500/637191298.jpg)
![11.jpg](/file/thumb/500/637191299.jpg)
Tin khác
Tin nóng
Thủ tục hành chính
SĐT: 02373835076
Email: saovangubndtt@gmail.com