Thị trấn Sao Vàng: tổ chức gặp mặt dâu rể nhân kỷ niệm 114 năm ngày Quốc tế phụ nữ (08/3/1910 8/32024).
Ngày 02/3/2024, Thị trấn Sao Vàng: tổ chức gặp mặt dâu rể nhân kỷ niệm 114 năm ngày Quốc tế phụ nữ (08/3/1910 8/32024).
Về dự buổi gặp mặt có đồng chí Lê Văn Định, Ủy viên BCH Đảng bộ huyện, Bí thư Đảng ủy thị trấn, các đồng chí trong ban thường vụ Đảng ủy, Thường trực HĐND, UBND, MTTQ, Trưởng các tổ chức chính trị - xã hội, các đồng chí cán bộ, công chức, người hoạt động không chuyên trách, cán bộ, chiến sĩ công an thị trấn và các phu nhân, phu quân là dâu, rể của cán bộ, công chức, người hoạt động không chuyên trách, cán bộ, chiến sĩ công an thị trấn.
Buổi gặp mặt nhân dịp Kỷ niệm 114 năm ngày Quốc tế Phụ nữ 8/3 (8/3/1910 8/3/2024) và khởi nghĩa Hai Bà Trưng là dịp để ôn lại và phát huy truyền thống vẻ vang của Phụ nữ Thế giới nói chung và Phụ nữ Việt Nam nói riêng trong quá trình đấu tranh giải phóng dân tộc, bảo vệ và xây dựng đất nước, thực hiện quyền bình đẳng trong xã hội, phát huy vai trò của phụ nữ trong thời kỳ công nghiệp hóa, hiện đại hóa đất nước. Đây cũng là dịp để các phu nhân, phu quân của cán bộ công chức, người lao động không chuyên trách, cán bô, chiến sĩ công an thị trấn Sao Vàng được gặp gỡ, giao lưu và thăm hỏi lẫn nhau, tăng thêm sự đoàn kết gắn bó tình cảm trong môi trường làm việc cũng như trong cuộc sống đời thường.
Chương trình cũng như một lời cảm ơn chân thành và sâu sắc nhất gửi tới hậu phương của cán bộ, công chức , người hoạt động không chuyên trách cơ quan thị trấn trong nhiều năm qua đã luôn quan tâm, tạo điều kiện, đồng hành, ủng hộ, động viên, khích lệ để cán bộ, công chức, người hoạt động không chuyên trách cơ quan thị trấn luôn hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ được giao
Buổi gặp mặt dâu, rể nhân kỷ niệm 114 năm ngày Quốc tế phụ nữ 08/3 kết thúc trong bầu không khí vui tươi phấn khởi và để tiếp tục khảng định vai trò nòng cốt trong phong trào phụ nữ, không ngừng đổi mới nội dung, phương thức hoạt động nhằm phát huy mọi tiềm năng, sức sáng tạo của các tầng lớp phụ nữ, đóng góp quan trọng trên các lĩnh vực của đời sống xã hội, góp phần thực hiện nhiệm vụ phát triển kinh tế - xã hội đáp ứng thời kỳ công nghiệp hóa, hiện đại hóa của quê hương đất nước.
Tin cùng chuyên mục
-
QUỸ VÌ NGƯỜI NGHÈO THỊ TRẤN SAO VÀNG: TIẾP NHẬN SỐ TIỀN 268.301.000 ĐỒNG ỦNG HỘ XÂY DỰNG NHÀ Ở CHO HỘ NGHÈO, HỘ CHÍNH SÁCH, HỘ CÒN KHÓ KHĂN VỀ NHÀ Ở NĂM 2024
25/07/2024 15:21:41 -
Cong văn về việctập trung ứng phó với bão số 2 năm 2024
24/07/2024 16:23:19 -
Đoàn thanh niên TT Sao Vàng phối hợp tổ chức chương trình khám, tư vấn sức khỏe và tặng quà cho thương bệnh binh, người tham gia kháng chiến nhiễm CĐHH và thân nhân liệt sĩ
23/07/2024 16:18:05 -
PHÒNG KHÁM ĐA KHOA SAO VÀNG: KHÁM VÀ CẤP THUỐC MIỄN PHÍ CHO CÁC ĐỐI TƯỢNG CHÍNH SÁCH NHÂN DỊP 27/7
23/07/2024 16:00:24
Thị trấn Sao Vàng: tổ chức gặp mặt dâu rể nhân kỷ niệm 114 năm ngày Quốc tế phụ nữ (08/3/1910 8/32024).
Ngày 02/3/2024, Thị trấn Sao Vàng: tổ chức gặp mặt dâu rể nhân kỷ niệm 114 năm ngày Quốc tế phụ nữ (08/3/1910 8/32024).
Về dự buổi gặp mặt có đồng chí Lê Văn Định, Ủy viên BCH Đảng bộ huyện, Bí thư Đảng ủy thị trấn, các đồng chí trong ban thường vụ Đảng ủy, Thường trực HĐND, UBND, MTTQ, Trưởng các tổ chức chính trị - xã hội, các đồng chí cán bộ, công chức, người hoạt động không chuyên trách, cán bộ, chiến sĩ công an thị trấn và các phu nhân, phu quân là dâu, rể của cán bộ, công chức, người hoạt động không chuyên trách, cán bộ, chiến sĩ công an thị trấn.
Buổi gặp mặt nhân dịp Kỷ niệm 114 năm ngày Quốc tế Phụ nữ 8/3 (8/3/1910 8/3/2024) và khởi nghĩa Hai Bà Trưng là dịp để ôn lại và phát huy truyền thống vẻ vang của Phụ nữ Thế giới nói chung và Phụ nữ Việt Nam nói riêng trong quá trình đấu tranh giải phóng dân tộc, bảo vệ và xây dựng đất nước, thực hiện quyền bình đẳng trong xã hội, phát huy vai trò của phụ nữ trong thời kỳ công nghiệp hóa, hiện đại hóa đất nước. Đây cũng là dịp để các phu nhân, phu quân của cán bộ công chức, người lao động không chuyên trách, cán bô, chiến sĩ công an thị trấn Sao Vàng được gặp gỡ, giao lưu và thăm hỏi lẫn nhau, tăng thêm sự đoàn kết gắn bó tình cảm trong môi trường làm việc cũng như trong cuộc sống đời thường.
Chương trình cũng như một lời cảm ơn chân thành và sâu sắc nhất gửi tới hậu phương của cán bộ, công chức , người hoạt động không chuyên trách cơ quan thị trấn trong nhiều năm qua đã luôn quan tâm, tạo điều kiện, đồng hành, ủng hộ, động viên, khích lệ để cán bộ, công chức, người hoạt động không chuyên trách cơ quan thị trấn luôn hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ được giao
Buổi gặp mặt dâu, rể nhân kỷ niệm 114 năm ngày Quốc tế phụ nữ 08/3 kết thúc trong bầu không khí vui tươi phấn khởi và để tiếp tục khảng định vai trò nòng cốt trong phong trào phụ nữ, không ngừng đổi mới nội dung, phương thức hoạt động nhằm phát huy mọi tiềm năng, sức sáng tạo của các tầng lớp phụ nữ, đóng góp quan trọng trên các lĩnh vực của đời sống xã hội, góp phần thực hiện nhiệm vụ phát triển kinh tế - xã hội đáp ứng thời kỳ công nghiệp hóa, hiện đại hóa của quê hương đất nước.
Tin khác
Tin nóng
Thủ tục hành chính
SĐT: 02373835076
Email: saovangubndtt@gmail.com